http://poke-trainer.9forum.net/
Welcome you to Pokemonland
If you a fan of Pocket Monster, Join us
Welcome you to Pokemonland
If you a fan of Pocket Monster, Join us
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
tgdsg
Hoạt động Thông báo
Đăng kí hệ phái Đăng kí hệ phái
•-------------------------
[url=poke-inaz.9forum.net/t60-topic]Đăng kí hệ phái[/url] •-------------------------
[url=poke-inaz.9forum.net/t60-topic]Đăng kí hệ phái[/url]

Share | 

Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Nanagi
Soul Silver
Nanagi
$PL : 1049

Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Empty
Bài gửiTiêu đề: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSat Oct 08, 2011 10:20 pm

Ss thân mến,

Dù có tàn nhẫn, đau khổ đến đâu nhưng em biết chắc trong sâu thẳm trái tim vẫn lưu lại 1 chút gì đấy của 1 Ngọc Uyên đáng yêu, hay cười, tâm hồn tràn ngập nỗi niềm hi vọng, dù chỉ 1 chút thôi nhưng ẩn sâu trong đôi mắt mờ nhạt nước mắt ấy, nó vẫn hiện diện, dù chỉ thoáng qua, nó vẫn tồn tại, như là 1 phần của ss.

Kỉ niệm là thứ khó phai, phải chăng ss đã quên tất cả những phút giây hạnh phúc nhất mà ss được ở bên những người ss yêu mến. Em biết, ss không đủ lạnh lùng, đủ cứng rắn để quên nó, những kỉ niệm ấy ngọt ngào đến nỗi mỗi lần nhớ lại là ngàn lần đau đớn. Và ss đã chọn cách trốn tránh để chạy thoát nó.

Không!

Ss đã sai, sai trầm trọng, ss không thể cứ sống mãi trong sự lảng tránh, ss biết thà đối mặt với nó còn hơn là chạy trốn nó. Nhưng tại sao ss lại không làm vậy, phải chăng ss nghĩ rằng đã không còn ai quan tâm đến mình, 1 đứa trẻ sống trong 1 gia đình tan vỡ chỉ nhận được sự thương hại là cùng.

Ss lầm rồi, chẳng phải em đã từng nói, dù có như thế nào đi nữa, Nk vẫn luôn sát cánh cùng ss, bạn bè vẫn luôn ở bên ss.

Những người bạn trên thế giới ảo này như mih, zic, oce,... cũng đang rất lo cho ss. Họ luôn chờ ngày ss trở về, trong 1 bộ dạng hoàn toàn mới chứ không phải ủu rũ như bây giờ. "Cheer up" ss có biết khi cười trông ss rất đẹp không, lần đầu em thấy ss cười là năm lớp 6 mới vào trường, khi ấy em chưa biết ss là ai, nhưng nụ cười ấy thật hồn nhiên, ngây thơ.

Đó là ss mà em từng biết, giờ đây ss thật xa lạ, buồn rầu, trầm lặng. Ss nhốt mình vào việc học, ss đừng như vậy có được không?

Em đã từng nói dù có ngủ quên ss cũng giải nhất nhưng ss lại muốn vươn xa hơn đến giải quốc gia, để làm gì? Ss yêu anh trai nhất, em hiểu và người duy nhất hiểu ss là anh trai, ss cần anh ấy nhưng giờ đây ss phải tự đứng dậy khi không có người hiểu tâm sự mình nhất chứ. Ss à, em có phải bạn ss không?

Nếu là bạn, xin hãy nghe lời khuyên chân thành này:

Tuyệt vời, xuất sắc nhưng tâm hồn bạn ở đâu, nụ cười, ánh mắt có phải là thực không, chúng tôi muốn bạn là chính bạn, hãy tìm lại con người đã mất của xưa kia.

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Dawn
Hikari-sama
Hikari-sama
Dawn
$PL : 1079

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSat Oct 08, 2011 10:24 pm

*chắp tay* mong yuu quay về~ rất mong rất mong yuu quay về

Chữ ký của Dawn

Tài sản của Dawn

Tài sản
Tài sản:
Medal:

https://pokemonland.forumvi.com
Natsu
LG
LG
Natsu
$PL : 401

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 12:35 am

yuu,please come back TT^TT

Chữ ký của Natsu

Tài sản của Natsu

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Nanagi
Soul Silver
Nanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 10:44 am

đang tích góp gạch xây nhà

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Akane Misaki
Iphone 4g
Akane Misaki
$PL : 847

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 12:56 pm

Luôn mong 1 ngày Yuu-ss quay về Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người 2395918778

Chữ ký của Akane Misaki

Tài sản của Akane Misaki

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Felice
Nokia
Nokia
Felice
$PL : 83

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 3:16 pm

ơ ...ơ .... ơ ...............................

mm yuu của Fe sao thế ạ ???????? sao vụ này Fe ko biết j hết vậy ???????????????

Chữ ký của Felice

Tài sản của Felice

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Red
Flickering Light
Red
$PL : 1237

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 4:37 pm

nếu em thật lòng nghĩ cho ta thì hãy để ta yên, em biết ta phải học toán tin, bắt buộc phải dùng computer chứ gì
em biết sẽ có 1 lúc ta ghé qua đây đúng ko
em viết ra bài này để ép ta quay về sao
phải, ta nhớ anh hai, ta nhớ Ker lắm, và ta tự hỏi tại sao mm ta lại nhẫn tâm bỏ rơi ta
tại sao ta vs anh ấy lại là anh em cùng mẹ khác cha
em ác lắm Nguyên, xin em đừng nhắc chuyện này trc mặt ta nữa
ta muốn yên tĩnh, ta muốn trốn tránh mọi thứ đấy
ta hỏi em nếu em ko còn tư cách, lòng tự trọng nữa sao ta dám nc vs mn

Chữ ký của Red

Tài sản của Red

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Nanagi
Soul Silver
Nanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 4:42 pm

ss còn muốn trốn tránh đến bao h
ss hãy thay đổi đi, ss à Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người 2395918778
vậy NK thì sao
ss hãy là N.Uyên của lớp 7 đi :(( come back đi, chính bản thân ss

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Red
Flickering Light
Red
$PL : 1237

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 4:52 pm

ta ko muốn chính ta nói ra lời này nhưng có lẽ h' đây buộc phải nói :
Hẹn gặp lại vào 1 ngày không xa, vẫn sẽ nhớ nhưng không gặp.

TB : Have a nice weekend! Don't be concerned about me, a bad student like me is not remembered.

Chữ ký của Red

Tài sản của Red

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Nanagi
Soul Silver
Nanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 4:55 pm

chẳng phải em nói dù có ngủ quên ss cũng nhất thành phố sao
"bad" ở đây là nói tâm tư của ss á =='
suy nghĩ lại đi thưa ss

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Dawn
Hikari-sama
Hikari-sama
Dawn
$PL : 1079

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 5:03 pm

Yuu.....TT^TT

dù yuu có nghĩ mình tệ đến mức nào, mn đều mong muốn yuu quay về. Đừng nghĩ cho mình, hãy nghĩ cho những ng` đang chờ yuu quay về đi...

Chữ ký của Dawn

Tài sản của Dawn

Tài sản
Tài sản:
Medal:

https://pokemonland.forumvi.com
Akane Misaki
Iphone 4g
Akane Misaki
$PL : 847

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 6:12 pm

Mình có lẽ không có tư cách can thiệp vì chưa rõ ngọn nguồn tường tận và đó là chuyện riêng của Yuu-san nhưng mình thật sự mong 1 ngày gần đây Yuu sẽ quay trở về với mn...Mình luôn hi vọng thế...

Chữ ký của Akane Misaki

Tài sản của Akane Misaki

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Hatsuharu
Iphone 5g
Iphone 5g
Hatsuharu
$PL : 1129

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 8:14 pm

Waiting......

Chữ ký của Hatsuharu

Tài sản của Hatsuharu

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Owl
Nhà Tâm Lý Số 1 PL
Owl
$PL : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSun Oct 09, 2011 8:58 pm

Nếu em muốn yên tĩnh và trốn tránh mọi thứ, em đã không quay lại trả lời cho bài viết của Nguyên rồi. Em chỉ đang tự mâu thuẩn bản thân mình thôi.

Chị có cần bay tới chỗ em và cho em một đấm/tát để em bình tĩnh lại một chút không nhỉ?

Cá rô là anh cùng mẹ khác cha thì tình cảm của hai người có thay đổi gì? Vẫn là anh em đó thôi, vẫn có cùng 1 dòng máu, dù chia chia sẻ với nhau 1 nửa. Em đang lo lắng, lo sợ cái gì chứ?

Mm em bỏ em, và em buồn về chuyện đó. Không ai cấm em buồn, vì chuyện 1 người thân rời xa mình, cảm giác đau xót là tất yếu. Nhưng mà, em cảm thấy như vậy đáng lắm à? Em yêu mm em nhưng mm em rời xa em. Em vì nỗi đau này mà đẩy những người yêu em ra xa mình, em thấy đáng lắm à? Em có chắc là mn sẽ kiên trì chờ đợi em mãi mãi nếu em cứ một mực phủ nhận niềm hy vọng và niềm tin của mn với em? Em nghĩ mình sẽ cảm thấy hối hận không khi nhận ra một ngày nào đó, khi em quay trở lại, mn bỗng chốc trở nên xa vời vs em hơn?

Nếu em cảm thấy đau buồn và dày vò bản thân vs câu hỏi vì sao mm rời bỏ em, sao em không thử có một hướng suy nghĩ khác, làm cách nào để mm trở về với mình?

Yuu à. Nếu không yêu và tin em, họ đang không mất công đánh ra mấy dòng khuyên nhủ, an ủi em như thế này đâu.

Nếu em đọc dc mấy dòng này rồi, không trả lời cũng được. Mọi người sẽ chào đón em quay về khi em đã dám mỉm cười và đối mặt vs những chuyện đã xảy ra, hoặc là đừng quay lại đây cho đến khi em vứt bỏ dc cái dáng vẻ ủ rũ tiêu cực đó. Hãy quay lại, khi em đã thực sự trở lại là Saka.

P/s: chị tin em mạnh mẽ hơn em nghĩ nhiều. Chỉ là em có dám rút cây kim đang đâm sâu vào đầu ngón tay em hay không thôi.

Chữ ký của Owl

Tài sản của Owl

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Nanagi
Soul Silver
Nanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaWed Oct 12, 2011 3:48 pm

ss chuyên văn ạ O_0

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Owl
Nhà Tâm Lý Số 1 PL
Owl

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaThu Oct 13, 2011 12:34 am

Không, chị không chuyên gì cả =v='
Học lớp bình thường thôi.

Chữ ký của Owl

Tài sản của Owl

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Nanagi
Soul Silver
Nanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaFri Oct 14, 2011 2:39 pm

sau này ss sẽ trở thành 1 bác sĩ tâm lý rất rất giỏi, đảm bảo thế ạ
chắc ss nên theo khối B cho chắc ạ :)

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Rin
Iphone 4g
Rin
$PL : 408

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaFri Oct 14, 2011 2:42 pm

Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người 390354152 nanagi??ai ế nhể??
viết hay lắm

Chữ ký của Rin

Tài sản của Rin

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Owl
Nhà Tâm Lý Số 1 PL
Owl

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaFri Oct 14, 2011 7:32 pm

Không, chị ngu Hóa và dốt đặc Sinh, không theo khối B đâu, Toán khối B cũng kinh dị lắm, chị nhìn cái đề thôi là đã biết mình dưới điểm trung bình rồi. Khối B trâu bò lắm mới theo, chị ham chơi với lại cũng lỡ đầu tư Toán-Văn-Anh từ cấp 2 rồi nên theo khối D thôi.
Mà, chị cũng chỉ giỏi khuyên người ta thôi chứ vấn đề của chị, chị thường gặp rắc rối trong việc giải quyết chúng, cũng phải đi nhờ người khác tư vấn và cho lời khuyên thôi =v=

Btw, nếu các ad/smod/mod thấy bài viết này của mình ko liên quan đến topic thì cứ tự nhiên xóa nhé, nhưng để Nguyên đọc rồi hẵng xóa.

Chữ ký của Owl

Tài sản của Owl

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Nanagi
Soul Silver
Nanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaFri Oct 14, 2011 8:53 pm

topic này hem xóa âu, chỉ lock thôi :))
công nhận ss nói hay thiệt :)

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Felice
Nokia
Nokia
Felice
$PL : 83

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaFri Oct 14, 2011 9:01 pm

mm ơi, con gái rất iêu mm, mn cũng rất iêu mm, mm hãy quay về vs mn nhé Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người 540877039

Chữ ký của Felice

Tài sản của Felice

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Nanagi
Soul Silver
Nanagi

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midnaSat Oct 15, 2011 1:00 pm

felice: mm e chịu về thì tốt

Chữ ký của Nanagi

Tài sản của Nanagi

Tài sản
Tài sản:
Medal:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người   Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người Free_pokeball_cursor_by_cursed_midna

Chữ ký của Sponsored content

Tài sản của Sponsored content

Red-san, hãy quay về vs mn, vs chính bản thân người

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Vì sao bạn là người giàu có ?
» chào mọi người
» Chia sẻ nick Yh đi mọi người ơi ~^^~
» Chào mọi người,mình là mem mới!
» chii chào mọi người
Trang 1 trong tổng số 1 trang